Tiền điện tử: 8 650
Sàn giao dịch: 49
Vốn hóa thị trường: $2.58T
Currency icon

Bitget Token
BGB

Token BGB mở khóa lợi ích hệ sinh thái.

Bitget Token (BGB) là token tiện ích đa dạng mở ra lợi ích như giao dịch, giảm phí, staking, truy cập dự án sớm và các ứng dụng DeFi, chuỗi trong hệ sinh thái Bitget.

Xem video giải thích về Bitget Token
$1.88
1 giờ:
0.25%
24 giờ:
0.98%
7 ngày:
0.38%
Mức cao nhất mọi thời đại:$8.46
Dec 27, 2024 (cách đây 666 ngày)
Mức thấp nhất mọi thời đại:$0.1753
Oct 20, 2026 (cách đây 4 ngày)
Chợ
Mũ:$2.19B
Chuyến bay 24 giờ:$6.99M (0.32%)
general.fdv:$2 194 682 280.00
Mở khóa tiếp theo:-
Cung cấp
Lưu hành:1 169 993 089.2 BGB (100.00%)
Tổng cộng:1 169 993 089.2 BGB (100.00%)
Max:-
Top 10 sàn giao dịch Bitget TokenXem tất cả
Currency icon
Bitget
94%
Currency icon
Ourbit
5%
Currency icon
MEXC
1%
Currency icon
Uniswap v2
0%
Currency icon
Kraken
0%
Trang web
Xã hội
Công cụ chuyển đổi tiền tệ sang USD
BGB
USD
Đề xuất chỉnh sửa

Đang tải biểu đồ...

Phân tích

BIỂU ĐỒ CAO NHẤT MỌI THỜI ĐẠI CỦA Bitget Token
Các tín hiệu được hiển thị sau 1 giờ kể từ khi phát sinh. Nhận Premium
RSI (14), hàng ngày

28.9

Phí funding, 8 giờ

+0.0092%

Tín hiệu đang hoạt động
  • Quá bánRSI(14) hàng ngày dưới 30: giá giảm nhanh so với các biến động gần đây.
  • Khối lượng tăng đột biếnKhối lượng giao dịch trong ngày ít nhất gấp 5 lần khối lượng giao dịch hàng ngày trung vị của 30 ngày trước đó.
Tín hiệu trong 12 tháng qua
SignalSố lần bị sa thảiBiến động trung vị 7 ngàyTích cực
Quá bán
3+3.1%100%Nguồn tín hiệu
Hồi phục
3−9.8%33%Nguồn tín hiệu
Khối lượng tăng đột biến
3−1.7%33%Nguồn tín hiệu

Biến động giá 7 ngày sau mỗi lần tín hiệu được kích hoạt, trong năm qua.

Tín hiệu mới nhất
  • 2 giờ trước
    Quá bán
    giá $1.87968
  • 2 giờ trước
    Khối lượng tăng đột biến
    giá $1.87968

Tín hiệu là số liệu thống kê từ dữ liệu lịch sử, không phải lời khuyên đầu tư.

Đội

2
Xem thêm
Avatar
Gracy Chen
CEO
Avatar
Vugar Usi Zade
COO

Các sự kiện sắp tới

Không có sự kiện sắp tới nào được lên kế hoạch

Cộng đồng BGB

Xem thêm

Bitget Token (BGB) là gì?

Các đồng coin liên quan mà bạn có thể thích

Giá toàn cầu

Currency icon
BGB / DKKDanish Krone
12.523338
Currency icon
BGB / GBPBritish Pound Sterling
1.402504
Currency icon
BGB / HKDHong Kong Dollar
14.710864
Currency icon
BGB / INRIndian Rupee
178.204504
Currency icon
BGB / JPYJapanese Yen
294.206509
Currency icon
BGB / MXNMexican Peso
35.044939
Currency icon
BGB / PHPPhilippine Peso
119.366402
Currency icon
BGB / PKRPakistani Rupee
519.262801
Currency icon
BGB / AUDAustralian Dollar
2.669419
Currency icon
BGB / CADCanadian Dollar
2.626863
Currency icon
BGB / SGDSingapore Dollar
2.397408
BGB / TRYTurkish Lira
93.305979
Currency icon
BGB / BRLBrazilian Real
9.462145
Currency icon
BGB / KRWSouth Korean Won
2 485.109786
Currency icon
BGB / RUBRussian Ruble
152.203586
Currency icon
BGB / EUREuro
1.674399
Currency icon
BGB / UAHUkrainian Hryvnia
84.78406
Currency icon
BGB / CNYChinese Yuan
12.54766

Dữ liệu trực tiếp về giá của Bitget Token

Tính đến thời điểm hiện tại, Bitget Token đang giao dịch ở mức 1.875808 USD, với khối lượng giao dịch trong 24 giờ khoảng 6.99M USD. Giá từ BGB sang USD được cập nhật theo thời gian thực. Trong 24 giờ qua, Bitget Token đã giảm 0.98%. Nó vẫn là tiền điện tử được xếp hạng hàng đầu trên CMC.IO, với vốn hóa thị trường khoảng 2.19B USD. Hiện tại, có 1 169 993 089.2 BGB đang lưu hành trong tổng nguồn cung là 1 169 993 089.2 BGB.

Bạn có muốn cập nhật thông tin về tiền điện tử không?

Nhận tin tức, cập nhật và báo cáo tiền điện tử mới nhất bằng cách đăng ký kênh Telegram được cập nhật của chúng tôi!

CMC.IO cung cấp một phân tích cơ bản về thị trường tiền điện tử. Bên cạnh việc theo dõi giá, khối lượng và vốn hóa thị trường, CMC.IO theo dõi sự tăng trưởng của cộng đồng, phát triển mã nguồn mở, các sự kiện lớn và các số liệu trên chuỗi.

TUYÊN BỐ TỪ CHỐI TRÁCH NHIỆM QUAN TRỌNG: Tất cả nội dung được cung cấp trên trang web, các trang liên kết, các ứng dụng liên quan, diễn đàn, blog, tài khoản truyền thông xã hội và các nền tảng khác "Trang web" của chúng tôi chỉ dành cho thông tin chung của bạn, có được từ các nguồn bên thứ ba. Chúng tôi không đưa ra bất kỳ bảo đảm nào liên quan đến nội dung của chúng tôi, bao gồm nhưng không giới hạn ở tính chính xác và cập nhật. Không có phần nào trong nội dung mà chúng tôi cung cấp cấu thành lời khuyên tài chính, lời khuyên pháp lý hoặc bất kỳ hình thức tư vấn nào khác dành cho sự tin cậy cụ thể của bạn cho bất kỳ mục đích nào. Bất kỳ việc sử dụng hoặc tin cậy vào nội dung của chúng tôi hoàn toàn do bạn tự chịu rủi ro và tùy ý quyết định. Bạn nên tự mình nghiên cứu, xem xét, phân tích và xác minh nội dung của chúng tôi trước khi tin vào chúng. Giao dịch là một hoạt động có tính rủi ro cao có thể dẫn đến thua lỗ lớn, vì vậy vui lòng tham khảo ý kiến cố vấn tài chính của bạn trước khi đưa ra bất kỳ quyết định nào. Không có nội dung nào trên Trang web của chúng tôi nhằm mục đích chào mời hoặc đề nghị.

© 2023 CMC.IO. Đã đăng ký bản quyền